![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
Thông số kỹ thuật
| Thông số kỹ thuật | |
|---|---|
| Xung nhân (GPU Clock) | Base Clock 2407 MHz Boost Clock 2572 MHz |
| Series VGA | RTX 50 Series |
| Xung bộ nhớ (Memory Clock) | 28 Gbps |
| Đầu cấp nguồn | 1 x 8-pin |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Hiệu năng AI | 759 AI TOPS |
| Kích thước | 250 x 116 x 41 mm |
| Số nhân CUDA | CUDA Cores 4608 |
| Engine đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 5060 Ti |
| Tản nhiệt | 2 quạt |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1b 3x DisplayPort 2.1b |
| Độ phân giải | 4K at 480Hz or 8K at 165Hz with DSC |
| Vulkan API | 1.4 |
| Nguồn đề xuất | 650W |
| Open GL | 4.6 |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7 |
| Thông tin chung | |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | VGA INNO3D RTX 5060 TI TWIN X2 16GB / BH 36T |
| Ngành hàng | Card màn hình |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thương hiệu | INNO3D |