![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
Bước sang năm 2026, kỷ nguyên của chuẩn bộ nhớ GDDR7 đã chính thức bắt đầu và MSI GeForce RTX 5060 Ti SHADOW 2X OC Plus chính là đại diện tiêu biểu cho sức mạnh công nghệ mới. Với thiết kế nhỏ gọn, tông màu tối huyền bí và khả năng ép xung sẵn (OC Plus), đây là lựa chọn nâng cấp hoàn hảo cho mọi bộ PC Gaming hiện đại.
RTX 5060 Ti được xây dựng trên kiến trúc NVIDIA Blackwell đột phá. Điểm nâng cấp mang tính cách mạng chính là bộ nhớ 8GB GDDR7. Với băng thông vượt trội so với thế hệ GDDR6 cũ, chiếc card này giúp xử lý các tựa game AAA ở độ phân giải 1440p mượt mà hơn, giảm thiểu độ trễ và tăng tốc độ tải texture trong game.
Dòng Shadow 2X của MSI tập trung vào sự tối giản nhưng cực kỳ bền bỉ:
Hệ thống tản nhiệt Dual Fan: Hai quạt tản nhiệt kích thước lớn với thiết kế cánh quạt cải tiến giúp luồng khí lưu thông tốt hơn, giữ cho GPU luôn mát mẻ dưới mọi áp lực.
Kích thước tối ưu: Với thiết kế 2 quạt, card dễ dàng lắp đặt vào các mẫu case từ Mid-Tower đến Mini-ITX, phù hợp cho những anh em thích build máy nhỏ gọn nhưng hiệu năng cao.
Tấm Backplate chắc chắn: Không chỉ bảo vệ linh kiện phía sau, tấm backplate còn hỗ trợ tản nhiệt và tăng tính thẩm mỹ cho bộ máy.
Sở hữu nhân Tensor và nhân RT thế hệ mới nhất, MSI RTX 5060 Ti Shadow mang đến trải nghiệm hình ảnh không thể tin nổi:
NVIDIA DLSS 4/5: Công nghệ AI nâng cấp khung hình giúp anh em chiến tốt các tựa game nặng nhất ở mức FPS cực cao.
Ray Tracing Real-time: Tái hiện ánh sáng, bóng đổ và sự phản chiếu chân thực như ngoài đời thực.
Mã hóa AV1: Hỗ trợ tuyệt vời cho công việc Livestream và biên tập video chất lượng cao.
| Tiêu chí | Thông số kỹ thuật |
| Model | MSI GeForce RTX 5060 Ti SHADOW 2X OC Plus |
| Kiến trúc | NVIDIA Blackwell |
| Dung lượng bộ nhớ | 8GB GDDR7 |
| Giao tiếp bộ nhớ | 128-bit |
| Xung nhịp | Phiên bản OC Plus (Ép xung sẵn tối đa) |
| Cổng xuất hình | 3 x DisplayPort 2.1, 1 x HDMI 2.1a |
| Giao tiếp VGA | PCI-Express 5.0 |
| Hệ thống tản nhiệt | 2 quạt hiệu suất cao |
| Nguồn khuyến nghị | 550W - 650W (Chuẩn nguồn mới 12V-2x6) |
| Tính năng chính | DLSS 4, Ray Tracing, AV1, 8K Support |