![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
Thông số kỹ thuật
| Marketing Name | GeForce RTX™ 5070 Ti 16G SHADOW 3X OC |
| Memory | 16GB GDDR7 |
| Vi xử lý đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 Ti |
| Chuẩn giao tiếp | PCI Express® Gen 5 |
| Bus bộ nhớ | 256-bit |
| Xung nhịp nhân đồ họa (MHz) | Extreme Performance: 2497 MHz, Boost: 2482 MHz |
| Xung nhịp bộ nhớ (MHz) | 28 Gbps |
| Hỗ trợ màn hình tối đa | 4 |
| G-SYNC™ technology | Có |
| Output | DisplayPort x 3 (v2.1b), HDMI™ x 1 (HDMI™ 2.1b: 4K 480Hz / 8K 120Hz DSC) |
| Hỗ trợ HDCP | Có |
| Công suất tiêu thụ (W) | 300 W |
| Công suất nguồn đề nghị (W) | 750 W |
| Digital Maximum Resolution | 7680 x 4320 |
| Nguồn phụ | 16-pin x 1 |
| Hỗ trợ phiên bản DirectX | 12 Ultimate |
| Hỗ trợ phiên bản OpenGL | 4.6 |
| Kích thước (mm) | 303 x 121 x 49 mm |
| Marketing Name | GeForce RTX™ 5070 Ti 16G SHADOW 3X OC |
| Memory | 16GB GDDR7 |
| Vi xử lý đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 Ti |
| Chuẩn giao tiếp | PCI Express® Gen 5 |
| Bus bộ nhớ | 256-bit |
| Xung nhịp nhân đồ họa (MHz) | Extreme Performance: 2497 MHz, Boost: 2482 MHz |
| Xung nhịp bộ nhớ (MHz) | 28 Gbps |
| Hỗ trợ màn hình tối đa | 4 |
| G-SYNC™ technology | Có |
| Output | DisplayPort x 3 (v2.1b), HDMI™ x 1 (HDMI™ 2.1b: 4K 480Hz / 8K 120Hz DSC) |
| Hỗ trợ HDCP | Có |
| Công suất tiêu thụ (W) | 300 W |
| Công suất nguồn đề nghị (W) | 750 W |
| Digital Maximum Resolution | 7680 x 4320 |
| Nguồn phụ | 16-pin x 1 |
| Hỗ trợ phiên bản DirectX | 12 Ultimate |
| Hỗ trợ phiên bản OpenGL | 4.6 |
| Kích thước (mm) | 303 x 121 x 49 mm |