![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
Màn hình AOC 24.5 Inch VA FHD 240Hz 25G3ZM/74 sở hữu thời gian phản hồi chỉ 0.5ms MPRT, đảm bảo mọi hành động của bạn được thể hiện tức thì trên màn hình. Tận hưởng lợi thế cạnh tranh trong các tựa game tốc độ cao, nơi từng mili giây đều có thể quyết định thắng bại.

Được trang bị công nghệ AMD FreeSync Premium, Màn hình AOC 24.5 Inch VA 240Hz 25G3ZM/74 đồng bộ hóa tốc độ làm mới của màn hình với tốc độ khung hình của card đồ họa, loại bỏ hiện tượng xé hình và giật hình. Điều này tạo ra trải nghiệm chơi game mượt mà và không bị gián đoạn, cho phép bạn hoàn toàn đắm chìm vào thế giới ảo.

Chính xác đến từng mili giây, công nghệ AOC Low Input Lag giúp bạn phá vỡ mọi giới hạn, mọi thao tác đều được chuyển thành hành động trên màn hình ngay lập tức, không một chút chậm trễ.

Màn hình AOC 24.5 Inch VA 240Hz 25G3ZM/74 sử dụng tấm nền VA chất lượng cao, mang đến độ tương phản ấn tượng và màu sắc sống động. Tận hưởng những khung cảnh game tuyệt đẹp với độ sâu và chi tiết đáng kinh ngạc.

Hiểu được tầm quan trọng của sức khỏe người dùng, Màn hình AOC 24.5 Inch VA 240Hz 25G3ZM/74 được trang bị công nghệ Flicker-Free và Low Blue Light, giúp giảm thiểu mỏi mắt và bảo vệ thị lực của bạn trong những giờ chơi game dài.

Bạn đang quan tâm đến Màn hình AOC 24.5 Inch VA FHD 240Hz 25G3ZM/74? Đang còn đang băn khoăn chưa biết có nên mua sản phẩm hay không? Liên hệ VTComputer ngay để được tư vấn chi tiết!
| Tên thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nhà sản xuất | AOC |
| Model |
|
| Kích thước màn hình | 24.5 inch |
| Loại màn hình | Phẳng |
| Độ phân giải |
|
| Tấm nền | VA |
| Tỷ lệ màn hình | 16:9 |
| Tần số quét | 240Hz |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Không gian màu |
|
| Thông số điểm ảnh | |
| Độ sáng màn hình | 300 nits |
| Độ Tương phản | 3000:1 |
| Tốc độ phản hồi | 1ms GtG |
| Cổng kết nối |
|
| Loa màn hình | - |
| Tính năng màn hình |
|
| VESA Mount | 100 x 100 mm |
| Nâng hạ màn hình |
|
| Kích thước của màn hình | 328.9 x 557.3 x 48 mm |
| Kích thước màn hình có chân đế | 378~503 x 557.3 x 258.8 mm |
| Trọng lượng màn hình | 2.91KG |
| Trọng lượng màn hình có chân đế | 4.24KG |
| Công suất tiêu thụ | Up to 25W |
| Phụ kiện |
|