![]() Hiện chưa có sản phẩm |
| TỔNG TIỀN: | 0₫ |
| Xem giỏ hàng | Thanh toán |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | DDR5 |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Bus ram | 5200 Mhz |
| Đèn Led | Không LED |
| Tản nhiệt | Có |
| Tự động sửa lỗi | Non-ECC |
| Hiệu điện thế | 1.25V |
| Độ trễ | C36 |
| Thông tin chung | |
| Loại RAM | DDR5 |
| Dung lượng RAM | 16GB |
| Bus ram | 5200 Mhz |
| Đèn Led | Không LED |
| Tản nhiệt | Có |
| Tự động sửa lỗi | Non-ECC |
| Hiệu điện thế | 1.25V |
| Độ trễ | C36 |